Starfsmenn

Bergur Þorgeirsson

Forstöðumaður
MA í íslenskum bókmenntum
  • bergur@snorrastofa.is
  • 4338001 / 8931492

Dagný Emilsdóttir

Móttökustjóri
BA í dönskum bókmenntum
  • gestastofa@snorrastofa.is
  • 4338008 / 8921490

Sigrún Þormar

Verkefnisstjóri og reikningshaldari
BSc Oecon
  • sigrun@snorrastofa.is
  • 4338002 / 8475581

Gíslína Jensdóttir

Bókavörður
BA í Bókasafns- og upplýsingafræði
  • gislina@snorrastofa.is
  • 4338006

Jónína Eiríksdóttir

Verkefnisstjóri
BA í þýsku og bókasafnsfræði, BEd í uppeldis- og kennslufræði
  • jonina@snorrastofa.is
  • 4338003 / 8656746

Tryggvi Konráðsson

Staðarráðsmaður
  • tryggvi@snorrastofa.is
  • 8945150

Marzena Ewa Dukarska

Húsfreyja
  • marewa69@yahoo.co.uk
  • 4351121 / 8921988

Óskar Guðmundsson

Rithöfundur
  • oskarg@simnet.is
  • 4350083 / 8622583

Liv Marit Mathilde Aurdal

Starfsmaður goðafræðiverkefnisins (Pre-Christian Religions of the North)
Doktorsnemi í þjóðfræði við Háskóla Íslands
  • l.m.aurdal@gmail.com
  • 6113820

Simon Halink

Verkefnisstjóri vegna rannsókna um viðtökusögu Snorra Sturlusonar
Doktor í sagnfræði
  • halink@hi.is
  • 8565067

Kirsti Skjervheim

Starfsmaður í námsvinnu
MA nemi í mál- og bókmenntasögu við háskólann í Osló
  • skjervheimk@xmail.com

Luke John Murphy

Verkefnisstjóri vegna goðafræðirannsókna og rannsóknarfélagi (Research fellow)
Doktorsnemi í norrænni goðafræði
  • luke@luke-murphy.com

Guðrún Sveinbjarnardóttir

Verkefnisstjóri fornleifarannsókna í Reykholti
Doktor í fornleifafræði

Guðlaugur Óskarsson

Verkefnisstjóri ljósmyndunar
Fyrrverandi skólastjóri á Kleppjárnsreykjum
  • gudlaugur@vesturland.is
  • 4351170 / 8615971